SZMMSZ24T3G ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
MFR ที่แนะนำ
onsemi
มีอยู่ในสต็อค: 4,155
เอกสารข้อมูล
Direct
Diodes Incorporated
มีอยู่ในสต็อค: 27,000
เอกสารข้อมูล
Similar
Diodes Incorporated
Similar
Central Semiconductor Corp
Central Semiconductor Corp
มีอยู่ในสต็อค: 71
ซีเนอร์ไดโอด 24 V 500 mW ติดบนพื้นผิว SOD-123
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
SZMMSZ24T3G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SZMMSZ24T3G-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SZMMSZ24T3G
คำอธิบาย
DIODE ZENER 24V 500MW SOD123
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
SZMMSZ24T3G รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
900 mV @ 10 mA
Mfr
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
พลังงาน - สูงสุด
500 mW
บรรจุภัณฑ์ / เคส
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
70 Ohms
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
50 nA @ 16.8 V