DMN10H220LQ-7 หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Panjit International Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Similar
Nexperia USA Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Taiwan Semiconductor Corporation
N-ช่องสัญญาณ 100 V 1.6A (Ta) 1.3W (Ta) ติดบนพื้นผิว SOT-23-3
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
DMN10H220LQ-7
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
31-DMN10H220LQ-7TR-ND - เทปและม้วน (TR)
31-DMN10H220LQ-7CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
31-DMN10H220LQ-7DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DMN10H220LQ-7
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 100V 1.6A SOT23-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
40 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
8.3 nC @ 10 V
Mfr
Vgs (สูงสุด)
±16V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
401 pF @ 25 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
1.3W (Ta)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เทคโนโลยี
เกรด
รถยนต์
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
100 V
คุณสมบัติ
AEC-Q101
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
4.5V, 10V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-23-3
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
220mOhm @ 1.6A, 10V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
2.5V @ 250µA