DMT10H015LCG-13 มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
Diodes Incorporated
มีอยู่ในสต็อค: 2,595
เอกสารข้อมูล
Similar
Infineon Technologies
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
N-ช่องสัญญาณ 100 V 9.4A (Ta), 34A (Tc) 1W (Ta) ติดบนพื้นผิว V-DFN3333-8
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
DMT10H015LCG-13
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
DMT10H015LCG-13-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DMT10H015LCG-13
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 100V 9.4A/34A 8DFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
DMT10H015LCG-13 รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
3.5V @ 250µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
33.3 nC @ 10 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
Vgs (สูงสุด)
±20V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
1871 pF @ 50 V
ประเภท FET
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
1W (Ta)
เทคโนโลยี
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
100 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
V-DFN3333-8
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
4.5V, 10V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
15mOhm @ 20A, 10V