DMT10H015LCG-7
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
31-DMT10H015LCG-7TR-ND - เทปและม้วน (TR)
31-DMT10H015LCG-7CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
31-DMT10H015LCG-7DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DMT10H015LCG-7
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 100V 9.4A/34A 8DFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 100 V 9.4A (Ta), 34A (Tc) 1W (Ta) ติดบนพื้นผิว V-DFN3333-8
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DMT10H015LCG-7 รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
3.5V @ 250µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
33.3 nC @ 10 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
Vgs (สูงสุด)
±20V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
1871 pF @ 50 V
ประเภท FET
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
1W (Ta)
เทคโนโลยี
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
100 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
V-DFN3333-8
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
4.5V, 10V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
15mOhm @ 20A, 10V