DMTH41M8SPSQ-13 หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
Diodes Incorporated
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
N-ช่องสัญญาณ 40 V 100A (Tc) 3.03W ติดบนพื้นผิว PowerDI5060-8 (Type K)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
DMTH41M8SPSQ-13
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
31-DMTH41M8SPSQ-13TR-ND - เทปและม้วน (TR)
31-DMTH41M8SPSQ-13CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
31-DMTH41M8SPSQ-13DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DMTH41M8SPSQ-13
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 40V 100A PWRDI5060-8
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
79.5 nC @ 10 V
Mfr
Vgs (สูงสุด)
±20V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
6968 pF @ 20 V
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
3.03W
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
เทคโนโลยี
เกรด
รถยนต์
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
40 V
คุณสมบัติ
AEC-Q101
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
10V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PowerDI5060-8 (Type K)
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
1.8mOhm @ 30A, 10V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4V @ 250µA