DMTH6009LK3Q-13
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
DMTH6009LK3Q-13DITR-ND - เทปและม้วน (TR)
DMTH6009LK3Q-13DICT-ND - เทปตัดขาย (CT)
DMTH6009LK3Q-13DIDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DMTH6009LK3Q-13
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 60V 14.2A/59A TO252
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
40 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 60 V 14.2A (Ta), 59A (Tc) 3.2W (Ta), 60W (Tc) ติดบนพื้นผิว TO-252-3
หมวดหมู่
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
33.5 nC @ 10 V
Mfr
Vgs (สูงสุด)
±20V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
1925 pF @ 30 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
3.2W (Ta), 60W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
เทคโนโลยี
เกรด
รถยนต์
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
60 V
คุณสมบัติ
AEC-Q101
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
4.5V, 10V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-252-3
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
10mOhm @ 13.5A, 10V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
2V @ 250µA