FH1220003Z
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
FH1220003ZTR-ND - เทปและม้วน (TR)
FH1220003ZCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
FH1220003ZDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FH1220003Z
คำอธิบาย
CRYSTAL 12.2880MHZ 18PF SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
12.288 MHz ±20ppm คริสตัล 18pF 150 Ohms 4-SMD, ไม่มีตัวนำ
หมวดหมู่
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
150 Ohms
Mfr
โหมดการทำงาน
พื้นฐาน
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ประเภท
MHz คริสตัล
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
4-SMD (2.5x2)
ความถี่
12.288 MHz
ขนาด / มิติ
0.098" L x 0.079" W (2.50mm x 2.00mm)
ความเสถียรของความถี่
±20ppm
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.024" (0.60mm)
ความถี่คลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20ppm
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความจุไฟฟ้าของโหลด
18pF