FL2500133 หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Diodes Incorporated
มีอยู่ในสต็อค: 3,871
เอกสารข้อมูล
Similar
CTS-Frequency Controls
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
CTS-Frequency Controls
เทียบเท่าพาราเมตริก
EPSON
เทียบเท่าพาราเมตริก
EPSON
25 MHz ±20ppm คริสตัล 18pF 40 Ohms 4-SMD, ไม่มีตัวนำ
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
Total Timing Solutions | Datasheet Preview
FL2500133
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
FL2500133TR-ND - เทปและม้วน (TR)
FL2500133CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
FL2500133DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FL2500133
คำอธิบาย
CRYSTAL 25.0000MHZ 18PF SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
ความจุไฟฟ้าของโหลด
18pF
Mfr
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
40 Ohms
ชุด
โหมดการทำงาน
พื้นฐาน
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภท
MHz คริสตัล
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ความถี่
25 MHz
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
4-SMD (3.2x2.5)
ความเสถียรของความถี่
±20ppm
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.50mm)
ความถี่คลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20ppm
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.031" (0.78mm)