LM4040C33QFTA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
31-LM4040C33QFTATR-ND - เทปและม้วน (TR)
31-LM4040C33QFTACT-ND - เทปตัดขาย (CT)
31-LM4040C33QFTADKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LM4040C33QFTA
คำอธิบาย
IC VREF SHUNT 0.5% SOT23
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
40 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สับเปลี่ยน ic อ้างอิงแรงดันไฟฟ้า ±0.5% SOT-23-3
หมวดหมู่
สัญญาณรบกวน - 10Hz ถึง 10kHz
35µVrms
ผู้ผลิต
Diodes Incorporated
กระแสไฟฟ้า - แคโทด
70 µA
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
เกรด
รถยนต์
ประเภทอ้างอิง
สับเปลี่ยน
คุณสมบัติ
AEC-Q100
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V
กระแสไฟ - เอาต์พุต
15 mA
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±0.5%
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
100ppm/°C