LM4040D25FTA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
LM4040D25FTR-ND - เทปและม้วน (TR)
LM4040D25FCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
LM4040D25FDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LM4040D25FTA
คำอธิบาย
IC VREF SHUNT 1% SOT23
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
40 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สับเปลี่ยน ic อ้างอิงแรงดันไฟฟ้า ±1% SOT-23-3
หมวดหมู่
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
150ppm/°C
ผู้ผลิต
Diodes Incorporated
สัญญาณรบกวน - 10Hz ถึง 10kHz
35µVrms
กระแสไฟฟ้า - แคโทด
73 µA
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
2.5V
กระแสไฟ - เอาต์พุต
15 mA
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±1%