PT7C43390WEX | |
|---|---|
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey | PT7C43390WEXTR-ND - เทปและม้วน (TR) PT7C43390WEXCT-ND - เทปตัดขาย (CT) |
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | IC RTC CLK/CALENDAR I2C 8SOIC |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | real time clock (rtc) ic นาฬิกา/ปฏิทิน I2C, 2-เส้น อนุกรม 8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm) |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | อินเตอร์เฟซ I2C, 2-เส้น อนุกรม |
ผู้ผลิต Diodes Incorporated | แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย 1.3V ~ 5.5V |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) | กระแสไฟฟ้า - จับเวลา (สูงสุด) 0.65µA ~ 0.7µA @ 3V ~ 5V |
สถานะผลิตภัณฑ์ เลิกผลิต | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 85°C |
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้ ไม่ได้รับการยืนยัน | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
ประเภท นาฬิกา/ปฏิทิน | บรรจุภัณฑ์ / เคส 8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm) |