PT7C43390WEX
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PT7C43390WEXTR-ND - เทปและม้วน (TR)
PT7C43390WEXCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PT7C43390WEX
คำอธิบาย
IC RTC CLK/CALENDAR I2C 8SOIC
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
real time clock (rtc) ic นาฬิกา/ปฏิทิน I2C, 2-เส้น อนุกรม 8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm)
หมวดหมู่
อินเตอร์เฟซ
I2C, 2-เส้น อนุกรม
ผู้ผลิต
Diodes Incorporated
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
1.3V ~ 5.5V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
กระแสไฟฟ้า - จับเวลา (สูงสุด)
0.65µA ~ 0.7µA @ 3V ~ 5V
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภท
นาฬิกา/ปฏิทิน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm)