SBR10100CTFP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
31-SBR10100CTFP-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SBR10100CTFP
คำอธิบาย
DIODE ARRAY SBR 100V 5A ITO220AB
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอดอาร์เรย์ 1 คู่ แคโทดร่วม 100 V 5A ทรูโฮล TO-220-3 ชุดเต็ม, แท็บแยก
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
800 mV @ 5 A
ผู้ผลิต
Diodes Incorporated
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
ชุด
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
100 µA @ 100 V
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-65°C ~ 150°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
การตั้งค่าไดโอด
1 คู่ แคโทดร่วม
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-220-3 ชุดเต็ม, แท็บแยก
เทคโนโลยี
ตัวกั้นพิเศษ
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
ITO-220AB
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
100 V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io) (ต่อไดโอด)
5A