MBRF10H150CTG
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
488-MBRF10H150CTG-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MBRF10H150CTG
คำอธิบาย
DIODE ARR SCHOTT 150V 5A TO220FP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอดอาร์เรย์ 1 คู่ แคโทดร่วม 150 V 5A ทรูโฮล TO-220-3 ชุดเต็ม
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
850 mV @ 5 A
ผู้ผลิต
onsemi
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
45 µA @ 150 V
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-20°C ~ 150°C
การตั้งค่าไดโอด
1 คู่ แคโทดร่วม
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
เทคโนโลยี
Schottky
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-220-3 ชุดเต็ม
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
150 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-220FP
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io) (ต่อไดโอด)
5A