SDM02M30LP3-7B
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SDM02M30LP3-7BDITR-ND - เทปและม้วน (TR)
SDM02M30LP3-7BDICT-ND - เทปตัดขาย (CT)
SDM02M30LP3-7BDIDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SDM02M30LP3-7B
คำอธิบาย
DIODE SCHOT 30V 100MA X3DFN06032
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
40 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 30 V 100mA ติดบนพื้นผิว X3-DFN0603-2
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SDM02M30LP3-7B รุ่น
หมวดหมู่
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
1.6 ns
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
400 nA @ 30 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้า @ Vr, F
2.7pF @ 5V, 1MHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
เทคโนโลยี
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
30 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
X3-DFN0603-2
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
100mA
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-55°C ~ 150°C
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
450 mV @ 10 mA
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความเร็ว
สัญญาณขนาดเล็ก =< 200mA (Io), ความเร็วใดๆ