SDT5A50SA-13 หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Microchip Technology
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
ไดโอด 50 V 5A ติดบนพื้นผิว SMA
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
ไดโอด 50 V 5A ติดบนพื้นผิว SMA
DO-214AC
SDT5A50SA-13
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
31-SDT5A50SA-13TR-ND - เทปและม้วน (TR)
31-SDT5A50SA-13CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
31-SDT5A50SA-13DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SDT5A50SA-13
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 50V 5A SMA
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
28 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 50 V 5A ติดบนพื้นผิว SMA
หมวดหมู่
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
300 µA @ 50 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทการติดตั้ง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
เทคโนโลยี
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SMA
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
50 V
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-65°C ~ 150°C
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
5A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
520 mV @ 5 A