SMAJ36A-13-F
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SMAJ36A-FDITR-ND - เทปและม้วน (TR)
SMAJ36A-FDICT-ND - เทปตัดขาย (CT)
SMAJ36A-FDIDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SMAJ36A-13-F
คำอธิบาย
TVS DIODE 36VWM 58.1VC SMA
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
58.1V แคลมป์ 6.9A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว SMA
โมเดล EDA/CAD
SMAJ36A-13-F รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
6.9A
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
400W
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
แชนเนลทิศทางเดียว
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
36V
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
40V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
58.1V