UX22F62003
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
31-UX22F62003TR-ND - เทปและม้วน (TR)
31-UX22F62003CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
UX22F62003
คำอธิบาย
XTAL OSC XO 156.2500MHZ LVPECL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
156.25 MHz XO (มาตรฐาน) LVPECL ออสซิลเลเตอร์ 2.5V, 3.3V เปิดใช้งาน/ปิดใช้งาน 6-SMD, ไม่มีตัวนำ
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.5V, 3.3V
Mfr
ความเสถียรของความถี่
±100ppm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
70mA
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
เบสเรโซแนนซ์
บรรจุภัณฑ์ / เคส
6-SMD, ไม่มีตัวนำ
ประเภท
ขนาด / มิติ
0.098" L x 0.079" W (2.50mm x 2.00mm)
ความถี่
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.035" (0.90mm)