ZHCS400QTA หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Panjit International Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
ไดโอด 40 V 400mA ติดบนพื้นผิว SOD-323
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
SOD-323
ZHCS400QTA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
31-ZHCS400QTATR-ND - เทปและม้วน (TR)
31-ZHCS400QTACT-ND - เทปตัดขาย (CT)
31-ZHCS400QTADKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ZHCS400QTA
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 40V 400MA SOD323
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
40 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
40 µA @ 30 V
Mfr
ความจุไฟฟ้า @ Vr, F
20pF @ 25V, 1MHz
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
เกรด
รถยนต์
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
AEC-Q101
เทคโนโลยี
ประเภทการติดตั้ง
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
40 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
400mA
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOD-323
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
780 mV @ 1 A
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-55°C ~ 150°C
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)