ZHCS400QTC หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Panjit International Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
ไดโอด 40 V 400mA ติดบนพื้นผิว SOD-323
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
SOD-323
ZHCS400QTC
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
31-ZHCS400QTCTR-ND - เทปและม้วน (TR)
31-ZHCS400QTCDKR-ND - Digi-Reel®
31-ZHCS400QTCCT-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ZHCS400QTC
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 40V 400MA SOD323
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
40 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
12 ns
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
40 µA @ 30 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้า @ Vr, F
20pF @ 25V, 1MHz
เทคโนโลยี
เกรด
รถยนต์
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
40 V
คุณสมบัติ
AEC-Q101
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
400mA
ประเภทการติดตั้ง
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
780 mV @ 1 A
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)