ZXMS6006DGQ-13
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
31-ZXMS6006DGQ-13TR-ND - เทปและม้วน (TR)
31-ZXMS6006DGQ-13CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
31-ZXMS6006DGQ-13DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ZXMS6006DGQ-13
คำอธิบาย
LOW SIDE INTELLIFET SOT223
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
40 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สวิตช์/ไดรเวอร์ ไฟฟ้า 1899-12-30 N-ช่องสัญญาณ 2.8A SOT-223-3
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
2.8A
Mfr
Rds เปิด (Typ)
75mOhm
คุณสมบัติ
รีสตาร์ทอัตโนมัติ
การป้องกันความผิดพลาด
การจำกัดกระแสไฟฟ้า (คงที่), อุณหภูมิสูงเกิน, แรงดันไฟฟ้าเกิน, ลัดวงจร
ประเภทสวิตช์
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
จำนวนของเอาต์พุต
1
คุณสมบัติ
AEC-Q101
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-223-3
อินเตอร์เฟซ
เปิด/ปิด
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แรงดันไฟฟ้า - โหลด
60V (สูงสุด)
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
3.3V, 5V