ZXMS6006DT8TA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ZXMS6006DT8TADITR-ND - เทปและม้วน (TR)
ZXMS6006DT8TADICT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ZXMS6006DT8TADIDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ZXMS6006DT8TA
คำอธิบาย
IC PWR DRIVER N-CHANNEL 1:1 SM8
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สวิตช์/ไดรเวอร์ ไฟฟ้า 1899-12-30 N-ช่องสัญญาณ 2.8A SM8
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ZXMS6006DT8TA รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
2.8A
Mfr
Rds เปิด (Typ)
75mOhm
คุณสมบัติ
รีสตาร์ทอัตโนมัติ
การป้องกันความผิดพลาด
การจำกัดกระแสไฟฟ้า (คงที่), อุณหภูมิสูงเกิน, แรงดันไฟฟ้าเกิน
ประเภทสวิตช์
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
จำนวนของเอาต์พุต
2
คุณสมบัติ
AEC-Q101
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SM8
อินเตอร์เฟซ
เปิด/ปิด
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แรงดันไฟฟ้า - โหลด
60V (สูงสุด)
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
3.3V, 5V