2BZX84C13 หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
Diotec Semiconductor
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
อาเรย์ซีเนอร์ไดโอด 1 คู่ แอโนดร่วม 13 V 300 mW ±5% SOT-23-3 (TO-236)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
2BZX84C13
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4878-2BZX84C13TR-ND - เทปและม้วน (TR)
4878-2BZX84C13CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
4878-2BZX84C13DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
2BZX84C13
คำอธิบาย
DIODE ZENER ARRAY 13V SOT-23-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
2BZX84C13 รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน - สูงสุด
300 mW
ผู้ผลิต
Diotec Semiconductor
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
30 Ohms
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
100 nA @ 8 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-50°C ~ 150°C (TJ)
การตั้งค่า
1 คู่ แอโนดร่วม
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - ซีเนอร์ (ค่าที่ระบุ) (Vz)
13 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-236-3, SC-59, SOT-23-3
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%