2BZX84C13 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | DIODE ZENER ARRAY 13V SOT-23-3 |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 6 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | อาเรย์ซีเนอร์ไดโอด 1 คู่ แอโนดร่วม 13 V 300 mW ±5% SOT-23-3 (TO-236) |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | 2BZX84C13 รุ่น |
หมวดหมู่ | พลังงาน - สูงสุด 300 mW |
ผู้ผลิต Diotec Semiconductor | อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt) 30 Ohms |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr 100 nA @ 8 V |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | อุณหภูมิในการทำงาน -50°C ~ 150°C (TJ) |
การตั้งค่า 1 คู่ แอโนดร่วม | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
แรงดันไฟฟ้า - ซีเนอร์ (ค่าที่ระบุ) (Vz) 13 V | บรรจุภัณฑ์ / เคส TO-236-3, SC-59, SOT-23-3 |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±5% | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ SOT-23-3 (TO-236) |