BZT52B3V6
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4878-BZT52B3V6CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
4878-BZT52B3V6DKR-ND - Digi-Reel®
4878-BZT52B3V6TR-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BZT52B3V6
คำอธิบาย
DIODE ZENER 3.6V 500MW SOD123F
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ซีเนอร์ไดโอด 3.6 V 500 mW ±2% ติดบนพื้นผิว SOD-123F
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
BZT52B3V6 รุ่น
หมวดหมู่
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
100 Ohms
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
20 µA @ 1 V
บรรจุภัณฑ์
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
จำนวนมาก
อุณหภูมิในการทำงาน
-50°C ~ 150°C (TJ)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - ซีเนอร์ (ค่าที่ระบุ) (Vz)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±2%
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOD-123F
พลังงาน - สูงสุด
500 mW