BZX84C12
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4878-BZX84C12TR-ND - เทปและม้วน (TR)
4878-BZX84C12CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
4878-BZX84C12DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BZX84C12
คำอธิบาย
DIODE ZENER 12V 300MW SOT23
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ซีเนอร์ไดโอด 12 V 300 mW ±5% ติดบนพื้นผิว SOT-23-3 (TO-236)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
BZX84C12 รุ่น
หมวดหมู่
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
25 Ohms
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
100 nA @ 8 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-50°C ~ 150°C (TJ)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - ซีเนอร์ (ค่าที่ระบุ) (Vz)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-23-3 (TO-236)
พลังงาน - สูงสุด
300 mW