BZX84C12
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2156-BZX84C12-488-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BZX84C12
คำอธิบาย
ZENER DIODE, 12V, 5%, 0.25W, UNI
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ซีเนอร์ไดโอด 12 V ติดบนพื้นผิว
หมวดหมู่
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
25 Ohms
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
100 nA @ 8 V