BZX84C15 หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
Diotec Semiconductor
มีอยู่ในสต็อค: 16
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
Diotec Semiconductor
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
มีอยู่ในสต็อค: 2,570
Panjit International Inc.
Panjit International Inc.
MCC (Micro Commercial Components)
Diodes Incorporated
Taiwan Semiconductor Corporation
Comchip Technology
ซีเนอร์ไดโอด 15 V 300 mW ±5% ติดบนพื้นผิว SOT-23-3 (TO-236)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
BZX84C15
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4878-BZX84C15TR-ND - เทปและม้วน (TR)
4878-BZX84C15CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
4878-BZX84C15DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BZX84C15
คำอธิบาย
DIODE ZENER 15V 300MW SOT23
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
BZX84C15 รุ่น
หมวดหมู่
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
30 Ohms
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
50 nA @ 10.5 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-50°C ~ 150°C (TJ)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-23-3 (TO-236)
พลังงาน - สูงสุด
300 mW