BZX84C18
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4878-BZX84C18TR-ND - เทปและม้วน (TR)
4878-BZX84C18CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
4878-BZX84C18DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BZX84C18
คำอธิบาย
DIODE ZENER 18V 300MW SOT23
คำอธิบายโดยละเอียด
ซีเนอร์ไดโอด 18 V 300 mW ±5% ติดบนพื้นผิว SOT-23-3 (TO-236)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
BZX84C18 รุ่น
หมวดหมู่
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
45 Ohms
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
50 nA @ 12.6 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-50°C ~ 150°C (TJ)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-23-3 (TO-236)
พลังงาน - สูงสุด
300 mW