DI78L12UAB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4878-DI78L12UABTR-ND - เทปและม้วน (TR)
4878-DI78L12UABCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
4878-DI78L12UABDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DI78L12UAB
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 12V 100MA SOT89
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
9 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 100mA SOT-89
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DI78L12UAB รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
12V
Mfr
กระแสไฟ - เอาต์พุต
ชุด
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
6.5 mA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
PSRR
42dB (120Hz)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน, ลัดวงจร
การตั้งค่าเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
ประเภทเอาต์พุต
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
จำนวนของเรกกูเลเตอร์
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-243AA
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
35V