DT028ATFT
DT028ATFT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1756-1005-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DT028ATFT
คำอธิบาย
GRAPHIC DISPLAY TFT RGB 2.8"
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแสดงกราฟฟิก lcd ส่งผ่าน สีแดง, สีเขียว, สีน้ำเงิน (RGB) TFT - สี ขนาน 2.8" (71.12mm) 240 x 320
หมวดหมู่
พื้นที่การมองเห็น
43.20mm W x 57.60mm H
ผู้ผลิต
Displaytech
แบ็คไลท์
LED
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
จุดพิกเซล
240 x 320
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อินเตอร์เฟซ
ขนาน
ประเภทจอแสดงผล
TFT - สี
กราฟิกสี
สีแดง, สีเขียว, สีน้ำเงิน (RGB)
โหมดการแสดงผล
ส่งผ่าน
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ขนาดหน้าจอในแนวทแยง
2.8" (71.12mm)