NHD-2.8-240320AF-CSXP-F
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
NHD-2.8-240320AF-CSXP-F-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NHD-2.8-240320AF-CSXP-F
คำอธิบาย
GRAPHIC DISPLAY TFT RGB 2.8"
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแสดงกราฟฟิก lcd ส่งผ่าน สีแดง, สีเขียว, สีน้ำเงิน (RGB) TFT - สี, IPS (สวิตช์ชิ่งในระนาบ) ขนาน, 8-Bit/16-Bit (RGB) 2.8" (71.12mm) 240 x 320
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
NHD-2.8-240320AF-CSXP-F รุ่น
หมวดหมู่
พื้นที่การมองเห็น
57.60mm W x 43.20mm H
ผู้ผลิต
Newhaven Display Intl
แบ็คไลท์
LED - สีขาว
บรรจุภัณฑ์
ถาด
จุดพิกเซล
240 x 320
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อินเตอร์เฟซ
ขนาน, 8-Bit/16-Bit (RGB)
ประเภทจอแสดงผล
TFT - สี, IPS (สวิตช์ชิ่งในระนาบ)
ประเภทอุปกรณ์ควบคุม
ST7789Vi
โหมดการแสดงผล
ส่งผ่าน
กราฟิกสี
สีแดง, สีเขียว, สีน้ำเงิน (RGB)
ขนาดหน้าจอในแนวทแยง
2.8" (71.12mm)