DT035CTFT-IPS-SHB-PTS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1756-DT035CTFT-IPS-SHB-PTS-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DT035CTFT-IPS-SHB-PTS
คำอธิบาย
3.5 WIDE IPS LCD MODULE WITH RGB
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
9 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
คาปาซิทีฟ โมดูลแสดงกราฟฟิก lcd ส่งผ่าน สีแดง, สีเขียว, สีน้ำเงิน (RGB) TFT - สี, IPS (สวิตช์ชิ่งในระนาบ) I2C, คู่ขนาน, 16-บิต (RGB), SPI 3.5" (88.90mm) 480 x 320 (HVGA)
หมวดหมู่
พื้นที่การมองเห็น
49.56mm W x 74.04mm H
บรรจุภัณฑ์
ถาด
จุดพิกเซล
480 x 320 (HVGA)
อินเตอร์เฟซ
I2C, คู่ขนาน, 16-บิต (RGB), SPI
ประเภทจอแสดงผล
TFT - สี, IPS (สวิตช์ชิ่งในระนาบ)
ประเภทอุปกรณ์ควบคุม
สีแดง, สีเขียว, สีน้ำเงิน (RGB)
หน้าจอสัมผัส
คาปาซิทีฟ
สีพื้นหลัง
สีดำ
ขนาดหน้าจอในแนวทแยง
3.5" (88.90mm)
ขนาดของจุด
0.05mm W x 0.15mm H