DT035CTFT-IPS-SHB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1756-DT035CTFT-IPS-SHB-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DT035CTFT-IPS-SHB
คำอธิบาย
3.5 WIDE IPS LCD MODULE WITH RGB
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไม่สัมผัส โมดูลแสดงกราฟฟิก lcd ส่งผ่าน สีแดง, สีเขียว, สีน้ำเงิน (RGB) TFT - สี, IPS (สวิตช์ชิ่งในระนาบ) ขนาน, 16-Bit (RGB), SPI 3.5" (88.90mm) 480 x 320 (HVGA)
หมวดหมู่
พื้นที่การมองเห็น
51.96mm W x 76.94mm H
บรรจุภัณฑ์
ถาด
จุดพิกเซล
480 x 320 (HVGA)
อินเตอร์เฟซ
ขนาน, 16-Bit (RGB), SPI
ประเภทจอแสดงผล
TFT - สี, IPS (สวิตช์ชิ่งในระนาบ)
ประเภทอุปกรณ์ควบคุม
ST7796UI-G5
สีแดง, สีเขียว, สีน้ำเงิน (RGB)
หน้าจอสัมผัส
ไม่สัมผัส
สีพื้นหลัง
สีดำ
ขนาดหน้าจอในแนวทแยง
3.5" (88.90mm)
ขนาดของจุด
0.05mm W x 0.15mm H