200MDP1T1B1M2RE มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
E-Switch
มีอยู่ในสต็อค: 303
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
E-Switch
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
มีอยู่ในสต็อค: 0
Similar
C&K
มีอยู่ในสต็อค: 37
WEC
มีอยู่ในสต็อค: 160
WEC
มีอยู่ในสต็อค: 130
มีอยู่ในสต็อค: 75
C&K
มีอยู่ในสต็อค: 39
มีอยู่ในสต็อค: 77
ทอกเกิลสวิตช์ DPDT ติดตั้งบนพาเนล
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
Additional Requirements for Selecting a Switch
What Switch do You Need?
200MDP1T1B1M2RE
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
200MDP1T1B1M2RE-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
200MDP1T1B1M2RE
คำอธิบาย
SWITCH TOGGLE DPDT 0.4VA 20V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
200MDP1T1B1M2RE รุ่น
หมวดหมู่
ประเภทแอคชูเอเตอร์
กลมแบบมาตรฐาน
Mfr
ความยาวแอคชูเอเตอร์
9.40mm
ชุด
การส่องสว่าง
ไม่มีไฟส่องสว่าง
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
รูปแบบส่วนปลาย
PC ขา
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
มิติของช่องพาเนล
กลม - 4.95mm Dia
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพาเนล
เกลียวปลอกสวม
วงจร
คุณสมบัติ
ขั้วต่อปิดผนึกอีพ็อกซี่
ฟังก์ชั่นสวิตช์
อุณหภูมิในการทำงาน
-30°C ~ 85°C
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
0.4VA (AC/DC)
วัสดุแอคชูเอเตอร์
ทองเหลือง, ชุบโครเมียม
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
20 V
ระยะเวลาการใช้งานทางไฟฟ้า
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
20 V