200MDP1T1B1VS2REH มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
E-Switch
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
E-Switch
มีอยู่ในสต็อค: 303
เอกสารข้อมูล
มีอยู่ในสต็อค: 0
WEC
มีอยู่ในสต็อค: 160
WEC
มีอยู่ในสต็อค: 130
มีอยู่ในสต็อค: 75
C&K
มีอยู่ในสต็อค: 39
C&K
มีอยู่ในสต็อค: 77
Additional Requirements for Selecting a Switch
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
What Switch do You Need?
How Many Poles do you need?
200MDP1T1B1VS2REH
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
200MDP1T1B1VS2REH-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
200MDP1T1B1VS2REH
คำอธิบาย
SWITCH TOGGLE DPDT 0.4VA 20V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
โมเดล EDA/CAD
200MDP1T1B1VS2REH รุ่น
ความยาวแอคชูเอเตอร์
9.40mm
มิติของช่องพาเนล
กลม - 4.95mm Dia
อุณหภูมิในการทำงาน
-30°C ~ 85°C
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
20 V
ระยะเวลาการใช้งานทางไฟฟ้า
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
20 V