200MSP6T1B1M5RE
200MSP6T1B1M5RE
Additional Requirements for Selecting a Switch
200MSP6T1B1M5RE
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
EG5787-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
200MSP6T1B1M5RE
คำอธิบาย
SWITCH TOGGLE SPST 0.4VA 20V
คำอธิบายโดยละเอียด
ทอกเกิลสวิตช์ SPST ติดตั้งบนพาเนล
โมเดล EDA/CAD
200MSP6T1B1M5RE รุ่น
ความยาวแอคชูเอเตอร์
9.40mm
รูปแบบส่วนปลาย
อุปกรณ์พันสายไฟ
มิติของช่องพาเนล
กลม - 4.95mm Dia
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพาเนล
อุณหภูมิในการทำงาน
-30°C ~ 85°C
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
20 V
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
20 V