APT40DQ60BG
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
APT40DQ60BG-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
APT40DQ60BG
คำอธิบาย
DIODE STD 600V 40A TO247 [B]
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 600 V 40A ทรูโฮล TO-247 [B]
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
APT40DQ60BG รุ่น
หมวดหมู่
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
Mfr
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
25 ns
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
25 µA @ 600 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
600 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-247 [B]
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
40A
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-55°C ~ 175°C
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
2.4 V @ 40 A