800AC1BLKCAP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
800AC1BLKCAP-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
800AC1BLKCAP
คำอธิบาย
CAP PUSHBUTTON ROUND BLACK
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
11 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
วงกลม ปุ่มกด ที่คลุมสวิตช์ สีดำ สแน็ปฟิต
หมวดหมู่
สี
สีดำ
ผู้ผลิต
E-Switch
การส่องสว่าง
ไม่มีไฟส่องสว่าง
ชุด
สำหรับใช้ร่วมกับ/ผลิตภัณฑ์ที่เกี่ยวข้อง
800A ซีรี่ส์
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประเภทการติดตั้ง
สแน็ปฟิต
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด
4.00mm Dia x 4.03mm H