800AC2BLKCAP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
800AC2BLKCAP-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
800AC2BLKCAP
คำอธิบาย
SWITCH CAP PUSHBUTTON BLACK
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
11 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
วงกลม ปุ่มกด ที่คลุมสวิตช์ สีดำ สแน็ปฟิต
cms-datasheet
 cms-datasheet
โมเดล EDA/CAD
800AC2BLKCAP รุ่น
หมวดหมู่
สี
สีดำ
ผู้ผลิต
E-Switch
การส่องสว่าง
ไม่มีไฟส่องสว่าง
ชุด
สำหรับใช้ร่วมกับ/ผลิตภัณฑ์ที่เกี่ยวข้อง
800A ซีรี่ส์
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประเภทการติดตั้ง
สแน็ปฟิต
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด
7.45mm Dia x 3.50mm H