RA131C1121
RA131C1121
Additional Requirements for Selecting a Switch
RA131C1121
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RA131C1121-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RA131C1121
คำอธิบาย
SWITCH ROCKER SPST 16A 125V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สวิตช์กระเดื่อง SPST 16A (AC) 125 V ติดตั้งบนพาเนล, สแน็ป-อิน
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
RA131C1121 รุ่น
หมวดหมู่
ประเภทแอคชูเอเตอร์
เว้า (โค้ง)
Mfr
สี - อุปกรณ์ขับเคลื่อน/ฝาครอบ
สีดำ
ชุด
การทำเครื่องหมายแอคชูเอเตอร์
O -
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
รูปแบบส่วนปลาย
PC ขา
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
มิติของช่องพาเนล
สี่เหลี่ยม - 19.40mm x 13.10mm
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพาเนล, สแน็ป-อิน
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 55°C
วงจร
หน่วยงานที่อนุมัติ
cULus
ฟังก์ชั่นสวิตช์
ระยะเวลาการใช้งานทางไฟฟ้า
10,000 รอบ
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
125 V