RA17131123
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
141-RA17131123-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RA17131123
คำอธิบาย
SWITCH ROCKER SPST 11A 125V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
11 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สวิตช์กระเดื่อง SPST 11A (AC) 125 V ติดตั้งบนพาเนล, สแน็ป-อิน
หมวดหมู่
ประเภทแอคชูเอเตอร์
เว้า (โค้ง)
Mfr
สี - อุปกรณ์ขับเคลื่อน/ฝาครอบ
สีดำ
ชุด
การทำเครื่องหมายแอคชูเอเตอร์
ON OFF, แนวตั้ง
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
รูปแบบส่วนปลาย
เชื่อมต่อเร็ว - 0.187" (4.7mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
มิติของช่องพาเนล
สี่เหลี่ยม - 19.40mm x 13.10mm
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพาเนล, สแน็ป-อิน
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 55°C
วงจร
หน่วยงานที่อนุมัติ
cULus
ฟังก์ชั่นสวิตช์
ระยะเวลาการใช้งานทางไฟฟ้า
10,000 รอบ
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
125 V