RP8100B2M1CEBLKREDNIL
RP8100B2M1CEBLKREDNIL
Additional Requirements for Selecting a Switch
RP8100B2M1CEBLKREDNIL
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
EG5978-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RP8100B2M1CEBLKREDNIL
คำอธิบาย
SWITCH PB SPST-NO 0.125A 125V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
โมเดล EDA/CAD
RP8100B2M1CEBLKREDNIL รุ่น
หมวดหมู่
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
50 V
สี - อุปกรณ์ขับเคลื่อน/ฝาครอบ
สีแดง
ประเภท
มาตรฐาน
มิติของช่องพาเนล
กลม - 13.60mm Dia
วงจร
อุณหภูมิในการทำงาน
-30°C ~ 85°C
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
125mA (AC), 100mA (DC)
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
125 V