RP8100B2M1CEBLKBLKNIL
RP8100B2M1CEBLKBLKNIL
Additional Requirements for Selecting a Switch
RP8100B2M1CEBLKBLKNIL
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
EG4570-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RP8100B2M1CEBLKBLKNIL
คำอธิบาย
SWITCH PB SPST-NO 0.125A 125V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สวิตช์ปุ่มกด SPST-NO มาตรฐาน ติดตั้งบนพาเนล, ด้านหน้า
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
RP8100B2M1CEBLKBLKNIL รุ่น
หมวดหมู่
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
50 V
Mfr
ประเภทแอคชูเอเตอร์
วงกลม, ปุ่ม
ชุด
การทำเครื่องหมายแอคชูเอเตอร์
ไม่มีเครื่องหมาย
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
สี - อุปกรณ์ขับเคลื่อน/ฝาครอบ
สีดำ
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
รูปแบบส่วนปลาย
ที่ยึดบัดกรี
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพาเนล, ด้านหน้า
การป้องกันการเข้า
IP67 - ป้องกันฝุ่น, กันน้ำ
ประเภท
มาตรฐาน
มิติของช่องพาเนล
กลม - 13.60mm Dia
วงจร
อุณหภูมิในการทำงาน
-30°C ~ 85°C
ฟังก์ชั่นสวิตช์
Off-Mom
ระยะเวลาการใช้งานทางไฟฟ้า
500,000 รอบ
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
125mA (AC), 100mA (DC)
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
125 V