RP8100B2M1CEBLKREDRED
RP8100B2M1CEBLKREDRED
Additional Requirements for Selecting a Switch
RP8100B2M1CEBLKREDRED
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
EG5979-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RP8100B2M1CEBLKREDRED
คำอธิบาย
SWITCH PB SPST-NO 0.125A 125V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
โมเดล EDA/CAD
RP8100B2M1CEBLKREDRED รุ่น
สี - อุปกรณ์ขับเคลื่อน/ฝาครอบ
สีแดง
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประเภทการส่องสว่าง, สี
LED, สีแดง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟส่องสว่าง (ค่าที่ระบุ)
2.1VDC
ประเภท
มาตรฐาน, มีไฟส่องสว่าง
มิติของช่องพาเนล
กลม - 13.60mm Dia
อุณหภูมิในการทำงาน
-30°C ~ 85°C
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
125mA (AC), 100mA (DC)
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
125 V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
50 V