RP8100RUBBERSEAL
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
141-RP8100RUBBERSEAL-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RP8100RUBBERSEAL
คำอธิบาย
SEALING WASHER 13.59MM ID BLACK
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
11 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
แหวนรองกันรั่ว สีดำ ซีรีส์ RP8100
หมวดหมู่
สำหรับใช้ร่วมกับ/ผลิตภัณฑ์ที่เกี่ยวข้อง
ซีรีส์ RP8100
ผู้ผลิต
E-Switch
คุณสมบัติการติดตั้ง
ด้านหลังหรือด้านหน้าของพาเนล
ชุด
ขนาด / มิติ
0.535" (13.59mm) ID x 0.039" (1.00mm) ความสูง
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
สี
สีดำ
อุณหภูมิในการทำงาน
-30°C ~ 85°C