RRS20F1ABLKBLKWHT3NP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
141-RRS20F1ABLKBLKWHT3NP-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RRS20F1ABLKBLKWHT3NP
คำอธิบาย
ROCKER, 20A, SPST, OFF-ON, QUICK
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สวิตช์กระเดื่อง SPST 16A (AC) 125 V ติดตั้งบนพาเนล, สแน็ป-อิน
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
RRS20F1ABLKBLKWHT3NP รุ่น
หมวดหมู่
ประเภทแอคชูเอเตอร์
วงกลม
Mfr
สี - อุปกรณ์ขับเคลื่อน/ฝาครอบ
สีดำ
ชุด
การทำเครื่องหมายแอคชูเอเตอร์
I O (I)
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
รูปแบบส่วนปลาย
เชื่อมต่อเร็ว - 0.187" (4.7mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
การป้องกันการเข้า
IP68 - ป้องกันฝุ่น, กันน้ำ
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพาเนล, สแน็ป-อิน
มิติของช่องพาเนล
กลม - 20.00mm Dia
วงจร
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 55°C
ฟังก์ชั่นสวิตช์
หน่วยงานที่อนุมัติ
cURus, ENEC
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ระยะเวลาการใช้งานทางไฟฟ้า
10,000 รอบ
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
125 V