RRS20F1ABLKREDNN1P
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
141-RRS20F1ABLKREDNN1P-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RRS20F1ABLKREDNN1P
คำอธิบาย
ROCKER, 16A, SPST, ON-OFF, QUICK
คำอธิบายโดยละเอียด
สวิตช์กระเดื่อง SPST 16A (AC) 125 V ติดตั้งบนพาเนล, สแน็ป-อิน
โมเดล EDA/CAD
RRS20F1ABLKREDNN1P รุ่น
หมวดหมู่
สี - อุปกรณ์ขับเคลื่อน/ฝาครอบ
สีแดง
Mfr
การทำเครื่องหมายแอคชูเอเตอร์
ไม่มีเครื่องหมาย
ชุด
ประเภทการส่องสว่าง, สี
LED, สีแดง
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
แรงดันไฟส่องสว่าง (ค่าที่ระบุ)
125VAC
รูปแบบส่วนปลาย
เชื่อมต่อเร็ว - 0.187" (4.7mm)
มิติของช่องพาเนล
กลม - 20.00mm Dia
ฟังก์ชั่นสวิตช์
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 55°C
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
125 V