PSG240F24RM
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5730-PSG240F24RM-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PSG240F24RM
คำอธิบาย
DC POWER SUPPLY,24VDC,10A,50/60
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
AC DIN แหล่งจ่ายไฟแบบราง 1 เอาท์พุต 24V 10A
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V
ผู้ผลิต
Eaton Electrical
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
10A
ชุด
พลังงาน (วัตต์)
240W
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ประเภทอินพุต
AC
ขนาด / มิติ
4.60" L x 4.76" W x 2.76" H (116.8mm x 120.9mm x 70.1mm)
จำนวนของเอาต์พุต
1
หน่วยงานที่อนุมัติ
cULus
แรงดันไฟฟ้า AC - อินพุต
400 ~ 500 VAC