B0510-2R5224-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-B0510-2R5224-R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
B0510-2R5224-R
คำอธิบาย
CAP 220MF -20% +80% 2.5V T/H
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
220 mF (edlc) ตัวเก็บประจุยิ่งยวด 2.5 V แนวรัศมี, กระป๋อง 2Ohm @ 1kHz 1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 70°C
หมวดหมู่
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 70°C
ผู้ผลิต
Eaton - Electronics Division
ส่วนปลาย
PC ขา
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี, กระป๋อง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.079" (2.00mm)
ความจุไฟฟ้า
220 mF
ขนาด / มิติ
0.217" Dia (5.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
-20%, +80%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.472" (12.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
2.5 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 70°C
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
2Ohm @ 1kHz